అమెరికా లో RRR మళ్ళీ రీ-రిలీజ్

Spread the love

ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద స్క్రీనింగ్ కోసం RRR సినిమాను మార్చ్ 1వ తేదీ బుధవారం నాడు మళ్ళీ రిలీజ్ చేయబోతున్నారు. అలాగే మార్చి 3వ తేదీ శుక్రవారం నుండి అమెరికా దేశవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో మళ్ళీ విడుదల చేయబడుతోంది.

మార్చి 1వ తేదీ బుధవారం, రామ్ చరణ్ (అల్లూరి సీతారామ రాజు), రచయిత-దర్శకుడు S.S. రాజమౌళి, మరియు M.M. కీరవాణి (ఉత్తమ ఒరిజినల్ సాంగ్‌కి అకాడమీ అవార్డుకు నామినీ అయిన ‘‘నాటు నాటు’’ పాటల రచయిత, ) లాస్ ఏంజెల్స్ డౌన్‌టౌన్‌లోని ఏస్ హోటల్‌లోని థియేటర్‌లో వేరియన్స్ ఫిలిమ్స్, బియాండ్ ఫెస్ట్ మరియు అమెరికన్ సినిమాథెక్ అందించిన RRR ఫ్యాన్ సెలబ్రేషన్ లైవ్‌కి హాజరవుతారు. ఈ ఈవెంట్ ప్రపంచంలోనే అతిపెద్ద RRR స్క్రీనింగ్‌ కు వేదిక అవుతుంది. ఈ ప్రదర్శన తర్వాత చిత్రం యొక్క తెలుగు వెర్షన్ మళ్లీ వెండితెర పై దేశవ్యాప్తంగా 200 థియేటర్లలో ప్రదర్శించబడుతుంది. మార్చి 2022లో ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలై విజయవంతం అయిన తర్వాత, RRR జూన్ 1, 2022న US థియేటర్‌లలో తిరిగి విడుదల చేయబడింది. ఈ రీ-రిలీజ్ కేవలం ఒక్క రాత్రి కోసం ఉద్దేశింపబడినప్పటికీ ఇప్పటికీ కొన్ని సినిమా థియేటర్లలో ముప్పై ఏడవ వారం లో ప్రదర్శింపబడుతోంది.

న్యూయార్క్ ఫిల్మ్ క్రిటిక్స్ సర్కిల్ ద్వారా S.S రాజమౌళి ఉత్తమ దర్శకుడిగా ఎంపికైనప్పుడు RRR యొక్క గర్జన అవార్డుల సీజన్‌కు వ్యాపించింది. RRR అప్పటి నుండి M.M కోసం ఉత్తమ ఒరిజినల్ సాంగ్ కోసం అకాడమీ అవార్డు ప్రతిపాదనను అందుకుంది. కీరవాణి యొక్క “నాటు నాటు” మరియు రెండు గోల్డెన్ గ్లోబ్ నామినేషన్లు (ఉత్తమ ఒరిజినల్ సాంగ్ గెలుచుకుంది).

లాస్ ఏంజిల్స్ స్క్రీనింగ్ టిక్కెట్లు ఫిబ్రవరి 23, గురువారం నాడు 12:00PM కి అమ్మకానికి వస్తాయి.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*